กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2564 ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา โดยกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียนวัยรุ่นและกลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อมร่วมกับกองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 44 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนราธิวาส สำนักงานสาธารณสุขอำเภอศรีสาคร ร่วมรับผู้แทนพระองค์ในสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี นำโดย พล.ต.อ.สมศักดิ์ แขวงโสภา และคณะเจ้าหน้าที่สสท. ในการติดตามการดำเนินโครงการส่งเสริมโภชนาการและสุขภาพอนามัยเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร(กพด.) ณ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านตืองอช่างกลปทุมวันอนุสรณ์ 13 และโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้าน ละโอ อำเภอศรีสาคร จังหวัดนราธิวาส