กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 28 พฤษภาคม 2564
ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา โดยกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยทำงาน จัดกิจกรรม : ประชาสัมพันธ์เชิงรุก การลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรม “ก้าวท้าใจ season 3" พิชิต 100 วัน 100 กิโลเมตร เพื่อส่งเสริมการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ อย่างถูกต้อง เหมาะสม ในชีวิตวิถีใหม่ (new normal) ด้วยรูปแบบการออกกำลังกายที่หลากหลายเหมาะสมกับคนทุกเพศทุกวัย โดยสามารถลงทะเบียนเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรม และยังมีแอปพลิเคชั่น “ก้าวท้าใจซีซั่น3”ที่ให้ร่วมสนุกสะสมแต้มสุขภาพ ลุ้นรับของรางวัลมากมาย ให้กับบุคลากรตำรวจและทหาร ณ ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค9 จังหวัดยะลา และ ค่ายอิงคยุทธบริหาร จังหวัดปัตตานี