กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ข่าวที่/วันที่ : 11 สิงหาคม 2564
ศูนย์อนามัยที่12ยะลาโดยกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ
ได้รับเกียรติจากนางทรงสมร พิเชียรโสภณ รองผู้อำนวยการศูนย์ฯ สายวิชาการด้านการส่งเสริมสุขภาพ เป็นประธานเปิดการเยี่ยมเสริมพลังการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ การใช้แอปพลิเคชันสมุดบันทึกสุขภาพผู้ สูงอายุ ( BlueBook Application) ผ่านระบบ web conferenceโดยใช้โปรแกรม Zoom กลุ่มเป้าหมายประกอบด้วย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสตูล, สำนักงานสาธารณสุขอำเภอท่าแพ, โรงพยาบาลสตูล ,โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลควนกาหลง,บ้านปาเต๊ะ และภาคีเครือข่าย