กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ข่าว/วันที่ : 30 สิงหาคม 2566
ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา โดยกลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียนวัยรุ่น เยี่ยมเสริมพลัง ติดตาม และนำเสนอผลการดำเนินงานโครงการในโรงเรียน กพด. ผ่านระบบ Cisco Web Ex ณ ห้องประชุม Creative ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา มีวัตถุประสงค์เพื่อให้กำลังใจ สะท้อนผลการดำเนินงานการขับเคลื่อนโครงการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมตามแนวทางโครงการพระราชดำริ และโครงการเฉลิมพระเกียรติ ปีงบประมาณ 2566 และร่วมวางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงานในปีงบประมาณ 2567 โดยมีผู้รับผิดชอบงานวัยเรียนจากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดในเขตสุขภาพที่ 12 ทั้ง 7 จังหวัดเข้าร่วม