กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
หมวดหมู่ กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียนวัยรุ่น
ข่าววันที่ 10 มิถุนายน 2567
กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพวัยเรียนวัยรุ่น ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา ติดตามการดำเนินงานเด็กไทยสายตาดี การคัดครองเด็กนักเรียน และการบันทึกข้อมูลผ่านระบบ vision 2020 ผ่านระบบ Webex Meeting ณ ห้อง Creative ได้รับเกียรติจาก ดร.มุทริกา จินากุล นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษเป็นประธานในพิธีเปิด โดยมีเจ้าหน้าที่จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัด บุคลากรสาธารณสุขและการศึกษา ในเขตสุขภาพที่ 12 เข้าร่วมฟังทั้งสิ้น 383 คน