กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
หมวดหมู่ : กลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ
ข่าว/วันที่ : 21 มิถุนายน 2567
วันที่ 19-21 มิถุนายน 2567 ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา นำโดย นางโสภิดา สุขจรุง หัวหน้ากลุ่มพัฒนาการส่งเสริมสุขภาพ นายมานะ หะสาเมาะ หัวหน้ากลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม พร้อมคณะตรวจราชการ ลงพื้นที่เพื่อตรวจราชการและนิเทศงานระดับกระทรวง กรณีปกติ จังหวัดปัตตานี รอบที่ 2 ประจำปี 2567 โดยมี นายแพทย์สวัสดิ์ อภิวัจนีวงศ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 12 นายแพทย์สมบัติ ผดุงวิทย์วัฒนา สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 12 ลงตรวจเยี่ยมพื้นที่ คปสอ.ทุ่งยางแดง และ คปสอ.กะพ้อ พร้อมสรุปผลการตรวจราชการ ณ ห้องประชุม ชั้น 9 อาคารวชิรประชาเวช โรงพยาบาลปัตตานี จังหวัดปัตตานี