กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
หมวดหมู่ กลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567
กลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม ศูนย์อนามัยที่ 12 ยะลา ร่วมกับสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา สำนักงานสาธารณสุขอำเภอบางสทิงพระและ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลชุมพล ลงพื้นที่ตรวจสอบข้อเท็จจริง กรณีอุทธรณ์คำสั่งนายกองค์การบริหารส่วนตำบล ณ อ.สทิงพระ จ.สงขลา เมื่อวันที่ 10-12 กรกฎาคม 2567 โดยได้ร่วมตรวจสอบข้อเท็จจริง และสอบถามความคิดเห็นของประชาชนที่อาศัยอยู่บริเวณใกล้เคียงสถานที่เกิดเหตุ เพื่อนำไปประกอบการพิจารณาของคณะกรรมการพิจารณาอุทธรณ์ต่อไป